Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ pipe aluminium lean pipes ] trận đấu 244 các sản phẩm.
High Quality Aluminium Joint Connector cho ống non 28mm
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Bảo hành: | 1 năm |
Hot-Selling DY28-02B Aluminum Pipe with T-shaped Combination Alloy Aluminum Lean Tube
| Tên: | Ống nhôm DY28-02B kết hợp hình chữ T |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| N/w: | 640g/m |
Hot Sale DY28-06A Duplex General Aluminum Alloy Lean Tubes Metal Pipe
| Tên: | Ống nạc hợp kim nhôm kép DY28-06A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| N/w: | 750g/m |
Hồ sơ hình trụ Ống Esd / Ống chống tĩnh OD 28mm cho xưởng
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm |
| bề mặt: | vụ nổ hạt |
DY28-01A Nhôm chống tĩnh điện tròn hồ sơ với hội đơn giản
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm |
| bề mặt: | vụ nổ hạt |
Grit Blast Surface Lean Tube Chất liệu nhôm Độ dày 1 - 2.0mm Độ chính xác cao
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm |
| Màu sắc: | Bạc |
Cán nguội đầy màu sắc Đường kính ống Lean 28mm Bar 0.8 - 2.0mm Độ dày
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
|---|---|
| Vật chất: | thép Q195 |
| bề mặt: | PE tráng |
Đầy màu sắc Lean ống PE tráng đường kính 28mm Bar cho ngành công nghiệp ISO 9001 được liệt kê
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
|---|---|
| Vật chất: | thép Q195 |
| bề mặt: | PE tráng |
Bề mặt nhẹ nhàng kết nối ống nạc cát cho sản xuất kho
| Kiểu: | Kết nối nghi ngờ chung |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thành: | phun cát |
Nhôm cán mỏng Lean biến đổi cao cho sản xuất công nghiệp
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm |
| bề mặt: | vụ nổ hạt |

