Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ pipe aluminium lean pipes ] trận đấu 244 các sản phẩm.
Khớp nối ống nhôm hợp kim DYJ28-A17 45° bán chạy, đế ôm ngoài
| Vật liệu: | ADC12 |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| xử lý bề mặt: | Đá cát |
cấu trúc mạnh hồ sơ ống nhôm Lean cho giá đỡ và hệ thống Karakuri
| Nguồn gốc: | Chiết Giang trung quốc |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 12-15 ngày |
| Hình dạng: | Vòng |
DY28-04A Độ dày 1.2MM Ống hợp kim nhôm Ống nhôm công nghiệp OD 28mm
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
|---|---|
| Hợp kim hay không: | Là hợp kim |
| Sự khoan dung: | ± 1% |
Anodizing nhôm Profile Lean Tube 4000mm Chiều dài 1.7mm Độ dày
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Độ dày: | 1,7mm |
| Chiều dài: | 4000mm |
Độ dày 1,7mm Chiều dài 4000mm Ống tròn Anodizing nhôm
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Độ dày: | 1,7mm |
| Xử lý bề mặt: | Anodizing |
Đường kính ống nhôm 28MM Ống cán nguội 0.8 - 2.0mm Độ dày
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm |
| Techinc: | Cán nguội |
Tăng cường ống xả Lean Tube Bar với vật liệu nhôm 4000mm Chiều dài
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm |
| Techinc: | Cán nguội |
DY Profile Aluminum Lean Pipe Tube OD 28mm Đối với hệ thống ống thông thô hợp kim nhôm
| Tên sản phẩm: | Ống nạc hợp kim nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | hợp kim nhôm |
| Kích thước: | 28mm |
DY11 Công nghiệp OD 28mm Cấu hình hình trụ Ống nhôm / ống cho xưởng
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm |
| độ dày: | 1,7mm |
DYJ28-A01 Khối nối đa loại khớp nối ống kim loại thổi cát loại bên ngoài
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm ADC12 |
| Màu sắc: | bạc |

