Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ pipe aluminium lean pipes ] trận đấu 244 các sản phẩm.
Tháp song song B DYJ28-A12 hợp kim Lean Pipe Connector Sandblasting 6065 T6 Lean Tube Joints
| Tên sản phẩm: | Liên kết song song B DYJ28-A12 hợp kim Lean Pipe Connector Sandblasting 6065T6 Lean Tube Joints |
|---|---|
| Vật liệu: | 6065T6 |
| Màu sắc: | bạc |
Bộ kết nối công nghiệp thế hệ mới cho đường ống/tuy đường ống nhôm
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Kết nối: | Nữ giới và nam giới |
OD 19mm Anodizing Aluminium Lean Tube Pipe cho Lean Racking System Đường dây sản xuất Karakuri
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Kết nối: | Nữ giới và nam giới |
DYJ28-C04 Aluminium Alloy Lean Pipe Connector Outer Type 180 Degree
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Bảo hành: | 1 năm |
Anodizing OD19mm ống nhôm để lắp ráp hệ thống thùng ống
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Kết nối: | Nữ giới và nam giới |
Ghế làm việc nhôm chống tĩnh điện chống tĩnh điện cho xưởng công nghiệp
| Tên: | Bàn làm việc nhôm hồ sơ và thiết bị |
|---|---|
| Chức năng: | kiểm tra và lắp ráp bảng |
| Vật chất: | hồ sơ nhôm và ống nạc |
DY28-02A Aluminum Pipe T-shaped Aluminium Alloy Lean Pipe Tube for Karakuri System
| tên: | Ống nhôm hình chữ T DY28-02A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| N/w: | 650g/m |
High Quality DY28-07A General Aluminum Pipe Thin Aluminium Alloy Lean Pipe Tubes for Warehouse Shelving Trolley Cart
| tên: | Ống nhôm tổng hợp DY28-07A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| N/w: | 300G/M |
Factory Supply DY28-03A Strengthening Aluminum Pipe Alloy Lean Tube for Shelf System
| tên: | Ống nhôm tăng cường DY28-03A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| N/w: | 580G/M |
Factory Direct Sale DY28-01A General Aluminum Lean Pipe Alloy Metal Tubes for Workbench
| tên: | Ống nhôm tổng hợp DY28-07A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| N/w: | 400g/m |

