Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ pipe aluminium lean pipes ] trận đấu 244 các sản phẩm.
Khớp nối ống nhôm DYJ28-A15 bán trực tiếp từ nhà máy, khớp nối ngoài 90°
| Vật liệu: | ADC12 |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| xử lý bề mặt: | Đá cát |
Multi-joints Type DYJ28-A01 Aluminium Alloy Lean Pipe Connector
| Vật liệu: | 6065T6 |
|---|---|
| Màu sắc: | bạc |
| Điều trị bề mặt: | phun cát |
Hệ thống lắp ráp tự động liên kết ống xăng kim loại nhôm tròn / vuông 28mm
| Hình dạng phần: | Vòng |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | pha màu |
| Sự khoan dung: | ±1% |
Hồ sơ hình trụ Ống hợp kim nhôm OD 43mm / Kho chứa giá đỡ
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| bề mặt: | Phun cát |
| ứng dụng: | hệ thống kệ để lưu trữ |
Hồ sơ nhôm oxi hóa oxi hóa Lean Tube 28mm Đường kính 1,7mm Độ dày
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Độ dày: | 1,7mm |
| Chiều dài: | 4000mm |
Anodizing Lean Tube Thinckness 2.3mm / Thanh nhôm tròn để lắp ráp bàn làm việc
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| độ dày: | 2,3mm |
| Chiều dài: | 4000mm |
DYJ28-B01D Các kết nối đường ống đa khớp loại xoay bên trong
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm ADC12 |
| Màu sắc: | bạc |
DYJ28-B01 mở rộng liên kết mô hình công nghiệp thế hệ mới
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm ADC12 |
| Màu sắc: | bạc |
DYJ28-A01 Máy kết nối ống thông thô mô hình công nghiệp thế hệ mới được áp dụng trong xưởng và nhà máy
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm ADC12 |
| Màu sắc: | bạc |
90 ° Thắt nối DYJ28-A06 Adc12 Máy kết nối ống nạc
| Product name: | 90° Cross Joint Aluminium alloy lean pipe connector |
|---|---|
| Material: | Aluminum alloy ADC12 |
| Color: | Silver |

