Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ pipe aluminium lean pipes ] trận đấu 244 các sản phẩm.
T - Groove Dây hợp kim nhôm / Xưởng chống tĩnh điện DY43-02A 6063
| Tên sản phẩm: | Thanh hợp kim nhôm chữ T |
|---|---|
| Chiều dài: | 4m |
| Trọng lượng sản phẩm duy nhất: | 1000g / m |
Ống nhôm nạc phun cát cho bàn làm việc dây chuyền lắp ráp công nghiệp
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | phun cát |
Hồ sơ hình trụ Vật liệu nhôm ống Esd Grit Blast Surface cho xưởng
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm |
| bề mặt: | vụ nổ hạt |
73g Đầu nối ống nhôm nạc chính xác cho hệ thống ống
| Kiểu: | Người giữ song song |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
Đầu nối ống nhôm loại bên ngoài Đầu nối đa năng DYJ-A01
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
| kỹ thuật: | Đúc, rèn |
28 43mm Đường kính hợp kim nhôm Lean Anodizing Bề mặt xử lý 750G / M
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Độ dày: | 2,3mm |
| Chiều dài: | 4000mm |
Chống tĩnh điện vòng hình hình vòng 1000kg Tải trọng cho các kệ nhà kho Lean
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Hồ sơ nhôm công nghiệp Lean Tube cho xưởng DY43-01A OD 28MM
| Tên sản phẩm: | Thanh nhôm hợp kim cơ sở |
|---|---|
| ứng dụng: | Công nghiệp |
| Cách sử dụng: | Ống nhanh chóng dễ dàng sửa chữa ống kẹp |
Xe đẩy Lean nối ống / khớp ống kim loại Bề mặt nổ nhẹ
| Kiểu: | Đầu nối loại bên ngoài 90 ° |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
Ánh sáng màu nền cơ sở chống ăn mòn sáng cho các kệ kho chứa ống Lean
| Đường kính: | 28mm |
|---|---|
| tài liệu: | Thép và kim loại |
| bề mặt: | nhựa tráng |

