Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ pipe aluminium lean pipes ] trận đấu 244 các sản phẩm.
Double Side Aluminum Pipe DY28-05A Industrial Aluminum Structural Pipe for Blocking or Edge protection
| Tên: | Ống nạc hợp kim nhôm kép DY28-06A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| N/w: | 640g/m |
Hot-Sale DY28-04A Single Side Aluminum Pipe Aluminum structural pipe
| Tên: | Ống nhôm một mặt DY28-04A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| N/w: | 590g/m |
Ống nhôm nạc nhôm DY28-05A Cấu hình tròn công nghiệp OD 28mm Grit Blast Surface
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm |
| Bề mặt: | vụ nổ hạt |
Công nghiệp hóa ống nạc 4m Hộp vật liệu đơn phương Hợp kim nhôm
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | phun cát |
Nhà kho công nghiệp hóa Ống tròn nhôm T4 28mm
| Tên sản phẩm: | Công nghiệp hóa mới Ống nạc hợp kim nhôm |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | oxy hóa |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
33g TW Phụ kiện ống nhôm nạc Kết nối chéo
| Kiểu: | CROSS CONNECTOR |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
Chuyên nghiệp Orange Lean ống Colded Roll Bar PE / ABS tráng tiêu chuẩn ISO
| Vật chất: | thép Q195 |
|---|---|
| bề mặt: | PE tráng |
| Kỹ thuật: | Cán nguội |
PE công nghiệp tráng ống Lean cán nguội 0,8 - 2,0mm Độ dày ISO 9001
| bề mặt: | PE tráng |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Cán nguội |
| độ dày: | 0,8-2,0mm |
DIYA Cung cấp Đầu nối Ống Nhôm Hợp kim DYJ28-A16 Chất lượng Cao Thế hệ thứ ba Phụ kiện Ống và Khớp nối Lean
| Vật liệu: | ADC12 |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| xử lý bề mặt: | Đá cát |
DYJ19-A01 Bộ kết nối thẳng bên ngoài cho ống ống thô hợp kim nhôm
| Material: | 6065T6 |
|---|---|
| Color: | Silver |
| Surface Treatment: | Sandblasting |

