Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ pe coated lean tube ] trận đấu 144 các sản phẩm.
4 mét ống xám với PE / ABS lớp phủ
| Material: | Steel+PE/ABS+Hot melt glue |
|---|---|
| Peoduct name: | Lean pipe |
| Application: | Industry |
PE phủ sợi ống mỏng màu sắc Ivory 28mm ống mỏng
| Vật liệu: | Thép + PE/ABS + Keo nóng chảy |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
Đen Lean Tube 28mm PE phủ ESD Lean Tube
| Vật liệu: | Thép + PE/ABS + Keo nóng chảy |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
Vòng 28mm PE ốp thép đường ống thô cho bàn làm việc linh hoạt
| Vật liệu: | Thép + PE/ABS + Keo nóng chảy |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
Khớp nối ống kim loại góc điều chỉnh mạ kẽm HJ-12 dùng cho hệ thống giá đỡ ống bọc PE ống 28OD
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Hình dạng: | Bình đẳng |
| Mã đầu: | Hình lục giác |
Đường kính độ dày 2.0mm Ống nạc 28mm cho bàn làm việc lắp ráp linh hoạt
| Độ dày: | 0,8-2,0mm |
|---|---|
| Hình dạng phần: | Tròn |
| Đường kính ngoài: | 28mm |
PE/ABS ốp ống thép mỏng với đầu nối cho bàn làm việc nhà máy
| Vật liệu: | Thép |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
Thép cuộn cán nguội Ống chống tĩnh điện bóng bề mặt Độ dài tùy chỉnh
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Thép và sắt |
| bề mặt: | bọc nhựa |
Kết cấu ESD ống ổn định cấu trúc, Mang-Resisting thép ống thép cán nguội
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Đầy màu sắc Lean ống PE tráng đường kính 28mm Bar cho ngành công nghiệp ISO 9001 được liệt kê
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
|---|---|
| Vật chất: | thép Q195 |
| bề mặt: | PE tráng |

