Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ pe coated lean tube ] trận đấu 144 các sản phẩm.
Tròn 2.0mm Độ dày tráng Pe tráng Lean Ống kéo nguội
| Độ dày: | 0,8-2,0mm |
|---|---|
| Hình dạng phần: | Tròn |
| Đường kính ngoài: | 28mm |
Beige màu sắc Lean ống 28mm PE phủ ống Lean
| Vật liệu: | Thép + PE/ABS + Keo nóng chảy |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
Ống Lean phủ PE đầy màu sắc / Ống Lean
| Vật liệu: | q235 |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | Công nghiệp/bàn làm việc/xe đẩy/giá đỡ |
DY2810 ABS / PE ốp ống nạc lắp ráp ống cho xe đẩy xe đạp
| Vật liệu: | Thép + PE/ABS + Keo nóng chảy |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
Ống nạc tráng PE 28mm cho hệ thống giá đỡ
| Chiều dài: | 4000mm |
|---|---|
| Từ khóa: | Ống nạc |
| Vật chất: | Ống thép tráng PE / ABS |
Thép laminated lạnh ống thép ống PE / ABS ốp
| Material: | Steel+PE/ABS+Hot melt glue |
|---|---|
| Peoduct name: | Lean pipe |
| Application: | Industry |
Polyethylene PE phủ ống nạc ống nhựa phủ ống nạc
| Vật liệu: | Thép + PE/ABS + Keo nóng chảy |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
Đường ống nạc phủ PE màu trắng ống nạc 28mm
| Vật liệu: | Thép + PE/ABS + Keo nóng chảy |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
Bàn làm việc chống tĩnh điện PE tráng ống công nghiệp tùy chỉnh cho nhà máy
| Nguồn gốc: | Chiết Giang, Trung Quốc |
|---|---|
| Kích thước(l*w*h): | tùy chỉnh kích thước |
| Cân nặng: | 50kg |

