Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ pe coated lean tube ] trận đấu 144 các sản phẩm.
chống ăn mòn ống thép pe tráng, chống tĩnh hình dạng vòng ống
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Bề mặt bóng Lean Ống thép cuộn cán nguội Tuổi thọ lâu dài bền bỉ
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Thép và sắt |
| Mặt: | PE tráng nhựa |
Ống thép bọc ngoài linh hoạt để lắp ráp kệ lưu trữ nhà xưởng
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Thép và sắt |
| Mặt: | PE tráng nhựa |
ABS Lean Pipe Assembly Coating Tube Hệ thống ống Lean
| Hình dạng phần: | Chung quanh |
|---|---|
| Đăng kí: | Cấu trúc ống |
| Kĩ thuật: | Cán nguội |
Ống thép nạc tráng nhựa PE / ABS Q195 để lắp ráp hệ thống ống
| Vật chất: | thép Q195 |
|---|---|
| bề mặt: | PE tráng |
| Kỹ thuật: | Cán nguội |
Ống thép chống rỉ màu Pexing Kích thước tùy chỉnh 0.8 - 2.0mm Độ dày màu ngà
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Cấu trúc ổn định Thép ống bằng nhựa dẻo 28mm Đường kính Chứng nhận ISO9001
| Màu: | nhiều màu sắc như trắng, ngà, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Binder Od28mm Lean Pe Ống thép tráng cho hệ thống giá đỡ
| Độ dày: | 0,8-2,0mm |
|---|---|
| Hình dạng phần: | Tròn |
| Đường kính ngoài: | 28mm |
Trung Quốc Công nghiệp Kích thước 28mm PE Lean Tube Tube Thickness 2.0 mm Lean Pipe
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
| Số mô hình: | diya |

