Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ pe coated lean tube ] trận đấu 144 các sản phẩm.
PE cán nguội cán mỏng Lean 0,8 - 2,0mm Độ dày vật liệu thép Q195
| bề mặt: | PE tráng |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Cán nguội |
| độ dày: | 0,8-2,0mm |
Ống đầy màu sắc PE tráng ống OD 28mm Q195 Ống cuộn lạnh Stee 0,8 - 2,0mm Độ dày
| Vật chất: | thép Q195 |
|---|---|
| bề mặt: | PE tráng |
| Kỹ thuật: | Cán nguội |
28mm ống xát thép ống xát cho bàn làm việc PE / ABS phủ ống
| Vật liệu: | Thép + PE/ABS + Keo nóng chảy |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
DIYA Tập hợp ống mỏng ABS / PE phủ cho công việc nặng giá đỡ ghế bành xe đẩy
| Vật liệu: | Thép + PE/ABS + Keo nóng chảy |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
Ống Lean 28mm liền mạch với lớp phủ PE / ABS
| Vật liệu: | Thép + PE/ABS + Keo nóng chảy |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
28mm PE bọc nhựa ống nạc giá rẻ ABS bọc ống nạc
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
| Số mô hình: | diya |
Hệ thống ống mô-đun OD 28mm PE phủ OEM thiết kế Lean hệ thống thùng ống
| Thickness: | 0.8 - 2 mm |
|---|---|
| Section Shape: | Round |
| Outer Diameter: | 28 mm |
Bụi mỏng PE tráng ống cho công việc hạng nặng giá đỡ ghế bành xe tay lắp ráp ống với khớp
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
| Số mô hình: | diya |
Nhà máy đặc biệt kích thước 28mm PE phủ phủ Lean ống Goblin ống Lean ống Kaizen
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
| Số mô hình: | diya |
Ống thép kaizen bọc PE nhiều màu đường kính 28mm H2808 dùng cho bàn làm việc lắp ráp linh hoạt
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
| Số mô hình: | diya |

