Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ pe coated lean tube ] trận đấu 144 các sản phẩm.
Chống Corrossion linh hoạt ống Lean ống 28mm Dia SPCC-HR + PE vật liệu
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà, đen, xanh dương .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với đường ống kết cấu, Vườn ống và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Ống nhọn màu đen chất lượng cao
| Vật liệu: | Thép + PE/ABS + Keo nóng chảy |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
Ống thép Ống tròn, Ống thép Polyethylene Điều chỉnh Kích thước
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Ống thép PE tráng đầy màu, Ống nhựa tráng nhựa cho hội thảo
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| tài liệu: | Thép và sắt |
| bề mặt: | nhựa tráng |
Ống thép Polyethylene tráng vòng, Ống chống tĩnh điện 0.8 - 2.0mm Độ dày
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| tài liệu: | Thép và sắt |
| bề mặt: | nhựa tráng |
Ống tráng nhựa ABS 28mm linh hoạt cho kệ lắp ráp
| Độ dày: | 0,8-2,0mm |
|---|---|
| Hình dạng phần: | Chung quanh |
| Đường kính ngoài: | 28mm |
Tote Cart Lean Tube Ống thép không rỉ Trộn PE For Logistic
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| tài liệu: | Thép và sắt |
| bề mặt: | nhựa tráng |
Đường ống nghiêng chống rỉ PE / ABS phủ / ống nghiêng chống tĩnh cho giá lưu lượng
| Tiêu chuẩn: | GB, GB/T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật liệu: | thép và sắt |
| Bề mặt: | PE nhựa tráng |
Q195 Thép mạ kẽm ABS Lean ống đầy màu sắc cho hệ thống ống
| Vật chất: | Thép mạ kẽm Q195 |
|---|---|
| bề mặt: | Phủ nhựa ABS |
| Kỹ thuật: | Cán nguội |
Ống thép chống ăn mòn Ống thép ổn định 2.0mm Độ dày
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |

