Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ pe coated lean tube ] trận đấu 144 các sản phẩm.
Bề mặt bóng láng Lean Tube Thép cán nguội Thiết kế chắc chắn Tuổi thọ cao
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Thép và sắt |
| bề mặt: | PE tráng nhựa |
Ống nhựa tĩnh điện chống tĩnh điện
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Không ô nhiễm Ống thép dẻo Cơ cấu linh hoạt Bóng bề mặt
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
PE tráng ống Lean tùy chỉnh 28mm Đường kính 2.0mm Độ dày ống thép SPCC
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Thép và sắt |
| bề mặt: | PE tráng nhựa |
Vòng H2810 Pe phủ sợi ống thép màu / ống thép với chiều dài tùy chỉnh 4 M
| Vật liệu: | Thép + PE/ABS + Keo nóng chảy |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
ISO9001 đầy màu sắc Lean ống Q195 cán nguội dải thép với lớp phủ PE
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Thép và sắt |
| bề mặt: | bọc nhựa |
Ống thép sơn tĩnh điện màu xanh / trắng
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
OD 28mm Nhựa Lean ống tròn hình dạng cho giá đỡ ống màu be
| Nhóm lớp: | Q195-Q345 |
|---|---|
| độ dày: | 0,8 - 2,0 mm |
| Hình dạng phần: | Vòng |
Ống chống ăn mòn PE Chống rỉ dày 2,0mm cho Tote Cart
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| tài liệu: | Thép và sắt |
| bề mặt: | nhựa tráng |
Thép không gỉ Lean ống cán nguội với lớp phủ PE ESD màu đen
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Thép và sắt |
| bề mặt: | bọc nhựa |

