Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ industrial pipe racking system shelf ] trận đấu 78 các sản phẩm.
Hệ thống mô-đun Giá đỡ ống công nghiệp Lean Pipe
| Product name: | Industrial Lean Pipe Racking System |
|---|---|
| Material: | roller track+lean pipe+joints+foot |
| Size: | Customized |
Ống công nghiệp màu trắng Rack, Hội thảo Hệ thống lưu trữ ống với ống lót
| Màu: | White |
|---|---|
| Đường kính: | 28mm |
| Vật chất: | nạc ống, con lăn theo dõi |
Phun cát Đầu nối ống nhôm nạc cho hệ thống giá đỡ ống lắp ráp
| Kiểu: | Loại bên ngoài nhiều đầu nối |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
PE tráng FIFO lưu trữ kệ vàng lót ống Heavy Duty Pallet lăn kệ
| Màu: | Màu vàng |
|---|---|
| Đường kính: | 28mm |
| Vật chất: | nạc ống, con lăn theo dõi |
Ống phủ ABS ESD tùy chỉnh Ống thép phủ nhựa Ống / ống thô cho hệ thống giá đỡ
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
| Số mô hình: | diya |
Hệ thống ống mô-đun OD 28mm PE phủ OEM thiết kế Lean hệ thống thùng ống
| Thickness: | 0.8 - 2 mm |
|---|---|
| Section Shape: | Round |
| Outer Diameter: | 28 mm |
Tùy chỉnh giá đỡ ống nhựa tráng nhựa cho công nghiệp
| Place of Origin: | Zhejiang, China |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Diya |
| Model Number: | customersize |
Đầu nối ống kim loại phun cát / Đầu nối ống hợp kim nhôm ADC12
| Kiểu: | Đầu nối miễn phí Loại bên trong 180 ° |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
HJ-4 thắt ống nạc khuỷu tay chéo kim loại có thể uốn cong ống nạc vật liệu khớp kệ
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Kết nối: | Khóa |
Con lăn công nghiệp Đường ray dòng chảy Bánh xe nhựa ABS cho hệ thống giá kệ kho
| Số mô hình: | DY-4433 |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Loại: | Bánh xe rắn tiêu chuẩn |

