Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ industrial pipe racking system shelf ] trận đấu 78 các sản phẩm.
Độ dày 1,7mm Chiều dài 4000mm Ống tròn Anodizing nhôm
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Độ dày: | 1,7mm |
| Xử lý bề mặt: | Anodizing |
Hệ thống theo dõi con lăn hợp kim nhôm với bánh xe lăn nhựa
| Hàng hiệu: | DIYA |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Bán buôn con lăn khung hợp kim nhôm với con lăn nhựa |
| Màu bánh xe: | Đen trắng và vàng |
Factory Supply DY28-03A Strengthening Aluminum Pipe Alloy Lean Tube for Shelf System
| tên: | Ống nhôm tăng cường DY28-03A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| N/w: | 580G/M |
HJ-5 Lean Pipe Fitting Transformation Logistics Cổ tay kệ Lean Pipe Connector Metal Material Shelf Joint
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Hình dạng: | Bình đẳng |
| Bảo hành: | 1 năm |
Ống Lean phủ PE đầy màu sắc / Ống Lean
| Vật liệu: | q235 |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | Công nghiệp/bàn làm việc/xe đẩy/giá đỡ |
Bụi mỏng PE tráng ống cho công việc hạng nặng giá đỡ ghế bành xe tay lắp ráp ống với khớp
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
| Số mô hình: | diya |
Nhà máy đặc biệt kích thước 28mm PE phủ phủ Lean ống Goblin ống Lean ống Kaizen
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
| Số mô hình: | diya |
Ống nạc tráng PE 28mm cho hệ thống giá đỡ
| Chiều dài: | 4000mm |
|---|---|
| Từ khóa: | Ống nạc |
| Vật chất: | Ống thép tráng PE / ABS |
Ống thép kaizen bọc PE nhiều màu đường kính 28mm H2808 dùng cho bàn làm việc lắp ráp linh hoạt
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
| Số mô hình: | diya |
28mm PE bọc nhựa ống nạc giá rẻ ABS bọc ống nạc
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
| Số mô hình: | diya |

