Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ industrial pipe racking system shelf ] trận đấu 78 các sản phẩm.
Hợp kim nhôm Acd 12 Lean Tube Connector Mảnh kết thúc bề mặt phun cát
| Kiểu: | Mảnh kết nối |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
Phụ kiện ống nhôm phun oxy hóa chính xác 28mm
| Kiểu: | Mảnh kết nối |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
Đầu nối ống nhôm nạc để kết nối vụ nổ ôxy hóa ống 28mm
| Kiểu: | Đầu nối loại bên ngoài 45 ° |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
Đầu nối ống nạc hợp kim nhôm 43mm
| Kiểu: | Loại bên ngoài nhiều đầu nối |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
Anodizing Od28mm Độ mỏng 1.7mm T Khe nhôm Khung
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Độ dày: | 1,7mm |
| Chiều dài: | 4000mm |
Thử nghiệm / Lắp ráp Profile Nhôm chống rỉ đơn giản Thiết kế
| Tên: | Bàn làm việc nhôm và thiết bị |
|---|---|
| Chức năng: | bảng thử nghiệm và lắp ráp |
| tài liệu: | hồ nhôm |
Nhôm lật qua xe kéo tay Nền tảng thép cho nhà kho
| Sự thi công: | Hồ sơ nhôm |
|---|---|
| Ứng dụng: | Xe đẩy hàng và xe đẩy lật |
| tay đẩy: | trong xưởng cho các bộ phận công cụ |
Đường kính độ dày 2.0mm Ống nạc 28mm cho bàn làm việc lắp ráp linh hoạt
| Độ dày: | 0,8-2,0mm |
|---|---|
| Hình dạng phần: | Tròn |
| Đường kính ngoài: | 28mm |

