Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ industrial pipe racking system shelf ] trận đấu 78 các sản phẩm.
Giá kệ trượt kho hàng, ray trượt con lăn bánh xe nhựa, băng tải, tải trọng 50kg
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
|---|---|
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm mới 2023 |
| Điều kiện: | Mới |
28mm Lean Tube Fitting Shelf Pipe Rack Joint Switching miễn phí 90 độ
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | lục giác |
| Nguồn gốc: | NINGBO, TRUNG QUỐC |
Bàn làm việc Nhựa Roller Track Chiều dài tùy chỉnh Chống ăn mòn Để trang trí
| đường lăn: | cho hệ thống trượt con lăn |
|---|---|
| tài liệu: | cuộn kim loại và con lăn PU |
| Kích thước: | 4033.6025,6033,4433,4135,3022 |
Bọc nhựa màu đầy màu Ống tròn Trọng lượng nhẹ cho Kệ Kho Lean
| Màu: | nhiều màu sắc như trắng, ngà, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Vỏ bọc bằng thép dẻo
| Màu: | nhiều màu sắc như trắng, ngà, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Chống kết dính bằng kim loại chống tĩnh điện Chứng nhận ISO9001 hàn lạnh
| khớp nối ống kim loại: | khớp nối và đầu nối chống tĩnh điện chống gỉ |
|---|---|
| certification: | ISO9001 |
| đám rước: | Hàn lạnh |
Anodizing nhôm Profile Lean Tube 4000mm Chiều dài 1.7mm Độ dày
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Độ dày: | 1,7mm |
| Chiều dài: | 4000mm |
Hồ sơ nhôm oxi hóa oxi hóa Lean Tube 28mm Đường kính 1,7mm Độ dày
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Độ dày: | 1,7mm |
| Chiều dài: | 4000mm |
Ghế làm việc nhôm chống tĩnh điện chống tĩnh điện cho xưởng công nghiệp
| Tên: | Bàn làm việc nhôm hồ sơ và thiết bị |
|---|---|
| Chức năng: | kiểm tra và lắp ráp bảng |
| Vật chất: | hồ sơ nhôm và ống nạc |

