Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ industrial pipe racking system shelf ] trận đấu 78 các sản phẩm.
Ống tráng nhựa ABS 28mm linh hoạt cho kệ lắp ráp
| Độ dày: | 0,8-2,0mm |
|---|---|
| Hình dạng phần: | Chung quanh |
| Đường kính ngoài: | 28mm |
Hợp kim nhôm khung con lăn theo dõi phần cứng với bánh xe nhựa 4 mét
| Hàng hiệu: | DIYA |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Bán buôn hợp kim nhôm theo dõi con lăn với bánh xe nhựa |
| Màu bánh xe: | Đen trắng và vàng |
Đường ống nghiêng thép không gỉ 28mm chất lượng cao cho bàn làm việc và ống nghiêng cho bàn làm việc
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
| Số mô hình: | diya |
Thép không gỉ Lean ống cán nguội với lớp phủ PE ESD màu đen
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Thép và sắt |
| bề mặt: | bọc nhựa |
ISO9001 đầy màu sắc Lean ống Q195 cán nguội dải thép với lớp phủ PE
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Thép và sắt |
| bề mặt: | bọc nhựa |
Đường đệm cuộn hạng nặng cho hàng hóa Cửa hàng cao cấp thiết bị xử lý vật liệu
| Nguồn gốc: | Chiết Giang, Trung Quốc |
|---|---|
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm mới 2025 |
| Tình trạng: | Mới |
Màu trắng Cửa trượt Bánh xe Vật liệu khung thép mạ kẽm
| Màu con lăn: | trắng |
|---|---|
| Tên: | đường lăn |
| kim loại của khung: | Thép |
Tròn 2.0mm Độ dày tráng Pe tráng Lean Ống kéo nguội
| Độ dày: | 0,8-2,0mm |
|---|---|
| Hình dạng phần: | Tròn |
| Đường kính ngoài: | 28mm |
Cấu hình nhôm tiêu chuẩn Châu Âu 4040 8020 3030 2040 V Slot Aluminium Profile
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | Nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | Phun cát |
Đầu nối ống nghiêng thẳng ADC12 OD 28mm Độ dày 1,7mm
| Kiểu: | đầu nối thẳng |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |

