Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ flexible pipe tube ] trận đấu 537 các sản phẩm.
Khớp nối ống kim loại ống nạc ống kết nối ống phù hợp cho 28mm
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Hình dạng: | Bình đẳng |
| Mã đầu: | Vòng |
Factory Supply DY28-03A Strengthening Aluminum Pipe Alloy Lean Tube for Shelf System
| tên: | Ống nhôm tăng cường DY28-03A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| N/w: | 580G/M |
Nút bịt ống nhựa chịu va đập và mài mòn cao cho đầu ống Lean
| Vật liệu: | Nhựa |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Diya |
| Tên sản phẩm: | bộ chia ống nạc |
Bánh xe dẫn hướng công nghiệp nhôm 28mm cho ống Lean OD 28mm Bánh xe lồi
| Kỹ thuật: | vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | Nữ và nam |
Ống thép phủ nhiều lớp bằng nhựa màu Ống tròn bóng bề mặt để trang trí
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Ống thép dẻo chuyên nghiệp chống ăn mòn
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Cấu trúc ổn định Thép ống bằng nhựa dẻo 28mm Đường kính Chứng nhận ISO9001
| Màu: | nhiều màu sắc như trắng, ngà, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Ống thép sơn tĩnh điện màu xanh / trắng
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Cán nguội đầy màu sắc Đường kính ống Lean 28mm Bar 0.8 - 2.0mm Độ dày
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
|---|---|
| Vật chất: | thép Q195 |
| bề mặt: | PE tráng |

