Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ flexible pipe tube ] trận đấu 537 các sản phẩm.
Đầu nối ống bàn làm việc DYJ19-A06 Khớp góc nhôm Lean Profile 90 độ Khớp nối chéo ống
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | Nữ và nam |
DYJ43-A01 Phòng sản xuất phụ kiện công nghiệp Máy kết nối ống nạc cho ống nạc 43mm kết nối ống nhôm
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | Nữ và nam |
Đối kết ống nhôm 135 độ với kết nối nữ và nam cho dây buộc khớp ống gọn công nghiệp
| Kỹ thuật: | vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | Nữ và nam |
Vải dày Vỏ ống Chống ăn mòn Màu sắc tùy chỉnh Xuất hiện đẹp
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Vỏ ống chống nứt bằng nhựa dẻo kích thước khách hàng Để trang trí
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Thép cuộn cán nguội Ống chống tĩnh điện bóng bề mặt Độ dài tùy chỉnh
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Thép và sắt |
| bề mặt: | bọc nhựa |
Ống thép mạ kẽm OD 28mm Chiều dài 4000mm cho thiết bị Lean của nhà máy
| Vật chất: | Thép |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Ống thép mạ kẽm |
| Kích thước: | OD 28mm |
Hồ sơ hình trụ Ống Esd / Ống chống tĩnh OD 28mm cho xưởng
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm |
| bề mặt: | vụ nổ hạt |
Phụ kiện ống nhôm phun oxy hóa chính xác 28mm
| Kiểu: | Mảnh kết nối |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
Đường ống nghiêng chống rỉ PE / ABS phủ / ống nghiêng chống tĩnh cho giá lưu lượng
| Tiêu chuẩn: | GB, GB/T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật liệu: | thép và sắt |
| Bề mặt: | PE nhựa tráng |

