Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ flexible pipe tube ] trận đấu 537 các sản phẩm.
DYE28-38 Khớp nối phụ kiện ống nhôm công nghiệp chất lượng cao, ống rãnh con lăn trượt
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | nữ và nam |
DYZ28-Z05 Nhà sản xuất thế hệ thứ ba của khớp nối ống nối Ống gọn nhẹ Khớp nối chức năng hợp kim nhôm một mảnh
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | Nữ và nam |
Khóa trượt định vị dọc bằng ống nhôm Lean Pipe gia cường cho hệ thống giá đỡ vật liệu
| Kỹ thuật: | vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | Nữ và nam |
Clamp ống nhôm chống ăn mòn 28mm để cài đặt dễ dàng và sửa chữa ống nhanh
| Kỹ thuật: | vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | Nữ và nam |
Đường kính độ dày 2.0mm Ống nạc 28mm cho bàn làm việc lắp ráp linh hoạt
| Độ dày: | 0,8-2,0mm |
|---|---|
| Hình dạng phần: | Tròn |
| Đường kính ngoài: | 28mm |
Chống tĩnh điện ESD Lean Tube Màu xám Khả năng tải lớn Dễ dàng lắp đặt
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
ABS Lean Pipe Assembly Coating Tube Hệ thống ống Lean
| Hình dạng phần: | Chung quanh |
|---|---|
| Đăng kí: | Cấu trúc ống |
| Kĩ thuật: | Cán nguội |
Hot bán kết nối nhôm cho 28mm đường ống ống mỏng hệ thống
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Bảo hành: | 1 năm |
Đầu nối ống nhôm công nghiệp DYJ28-A06 Hợp kim nhôm Dây chuyền sản xuất tinh gọn với khớp nối hiệu quả
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Kết nối: | Nữ giới và nam giới |

