Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ flexible pipe tube ] trận đấu 537 các sản phẩm.
DYJ28-B01 hợp kim nhôm ống nạc kết nối bên trong của khung chung 1,7mm
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Kết nối: | Nữ giới và nam giới |
DYJ28-B01B Aluminium Lean Pipe Internal Connector Of 1.2mm General Frame (Điều kết nối bên trong ống thông thường 1,2mm)
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Kết nối: | Nữ giới và nam giới |
Hot Sale DY28-06A Duplex General Aluminum Alloy Lean Tubes Metal Pipe
| Tên: | Ống nạc hợp kim nhôm kép DY28-06A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| N/w: | 750g/m |
28mm chống ăn mòn Groove Roller Slider để dễ dàng lắp đặt trên Aluminium Lean Tube
| Kỹ thuật: | vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | Nữ và nam |
2026 Bán nóng Công suất nặng Aluminium Lean Pipe Wheel Connect Premium Mounting Plate cho tổ chức hiệu quả
| Kỹ thuật: | vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | Nữ và nam |
Ống ESD Ống nhựa ESD 28mm Đường kính cho cấu trúc linh hoạt
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Kết cấu ESD ống ổn định cấu trúc, Mang-Resisting thép ống thép cán nguội
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Hội thảo công nghiệp Dây chuyền sản xuất tự động Bàn làm việc 28mm Bàn làm việc Lean cho nhà máy
| Tên: | bàn làm việc và thiết bị ống nạc |
|---|---|
| Chức năng: | kiểm tra và lắp ráp bảng |
| Vật chất: | ống nạc |
Xe đẩy Lean nối ống / khớp ống kim loại Bề mặt nổ nhẹ
| Kiểu: | Đầu nối loại bên ngoài 90 ° |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
Loại nhỏ bên trong 90 ° Hợp kim nhôm ADC12 Đầu nối ống nghiêng cho hệ thống ống
| Kiểu: | Đầu nối Loại bên trong 90 ° |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |

