Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ flexible pipe tube ] trận đấu 537 các sản phẩm.
Đầu nối ống nghiêng thẳng ADC12 OD 28mm Độ dày 1,7mm
| Kiểu: | đầu nối thẳng |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
Hợp kim nhôm Acd 12 Lean Tube Connector Mảnh kết thúc bề mặt phun cát
| Kiểu: | Mảnh kết nối |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
Đầu nối ống nhôm nạc để kết nối vụ nổ ôxy hóa ống 28mm
| Kiểu: | Đầu nối loại bên ngoài 45 ° |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
Đầu nối ống nạc mạ crôm ANSI Khớp nối kim loại dập
| Tên sản phẩm: | đầu nối ống nạc mạ crôm |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | chromeplate |
| Vật chất: | Thép |
HJ-4 kết nối ống kim loại cấu trúc mạnh cho ống nạc 28mm
| Tên sản phẩm: | Đầu nối ống nạc/khớp kim loại |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Độ dày: | 2,3mm |
DY Aluminium Alloy Lean Pipe cho công nghiệp
| Tên sản phẩm: | Ống nạc hợp kim nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | hợp kim nhôm |
| Kích thước: | 28mm |
90 ° Thắt nối DYJ28-A06 Adc12 Máy kết nối ống nạc
| Product name: | 90° Cross Joint Aluminium alloy lean pipe connector |
|---|---|
| Material: | Aluminum alloy ADC12 |
| Color: | Silver |
Tháp song song B DYJ28-A12 hợp kim Lean Pipe Connector Sandblasting 6065 T6 Lean Tube Joints
| Tên sản phẩm: | Liên kết song song B DYJ28-A12 hợp kim Lean Pipe Connector Sandblasting 6065T6 Lean Tube Joints |
|---|---|
| Vật liệu: | 6065T6 |
| Màu sắc: | bạc |
Hot-Selling DY28-02B Aluminum Pipe with T-shaped Combination Alloy Aluminum Lean Tube
| Tên: | Ống nhôm DY28-02B kết hợp hình chữ T |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| N/w: | 640g/m |
Factory Direct Sale DY28-01A General Aluminum Lean Pipe Alloy Metal Tubes for Workbench
| tên: | Ống nhôm tổng hợp DY28-07A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| N/w: | 400g/m |

