Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ aluminium alloy pipe connectors ] trận đấu 167 các sản phẩm.
DY Profile Aluminum Lean Pipe Tube OD 28mm Đối với hệ thống ống thông thô hợp kim nhôm
| Tên sản phẩm: | Ống nạc hợp kim nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | hợp kim nhôm |
| Kích thước: | 28mm |
DY Aluminium Alloy Lean Pipe cho công nghiệp
| Tên sản phẩm: | Ống nạc hợp kim nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | hợp kim nhôm |
| Kích thước: | 28mm |
Hồ sơ nhôm công nghiệp Lean Tube cho xưởng DY43-01A OD 28MM
| Tên sản phẩm: | Thanh nhôm hợp kim cơ sở |
|---|---|
| ứng dụng: | Công nghiệp |
| Cách sử dụng: | Ống nhanh chóng dễ dàng sửa chữa ống kẹp |
Hot Sale DY28-06A Duplex General Aluminum Alloy Lean Tubes Metal Pipe
| Tên: | Ống nạc hợp kim nhôm kép DY28-06A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| N/w: | 750g/m |
Hot-Selling DY28-02B Aluminum Pipe with T-shaped Combination Alloy Aluminum Lean Tube
| Tên: | Ống nhôm DY28-02B kết hợp hình chữ T |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| N/w: | 640g/m |
High Quality Aluminium Joint Connector cho ống non 28mm
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Bảo hành: | 1 năm |
Thanh góc nhôm / Khung bảng / Hồ sơ nhôm ép đùn công nghiệp
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | Nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | Phun cát |
Factory Direct Sale DY28-01A General Aluminum Lean Pipe Alloy Metal Tubes for Workbench
| tên: | Ống nhôm tổng hợp DY28-07A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| N/w: | 400g/m |
Ống nhôm hợp kim 6063-T5 Lean Pipe với bề mặt mờ phun cát và khung hình chữ T cho Bàn làm việc hạng nặng
| tên: | Ống nhôm khung hình chữ T DY43-02A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| Xử lý bề mặt: | Bây cát, mờ |
Double Side Aluminum Pipe DY28-05A Industrial Aluminum Structural Pipe for Blocking or Edge protection
| Tên: | Ống nạc hợp kim nhôm kép DY28-06A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| N/w: | 640g/m |

