Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ aluminium alloy pipe connectors ] trận đấu 165 các sản phẩm.
Công nghiệp hóa Ống nhôm hợp kim loại T
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | phun cát |
Hệ thống mô-đun tự động hóa 40x40mm T Slot Profile Nhôm đùn 4040
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | phun cát |
Ép kim cố định khóa T3 Nhôm định hình 4080 để cố định bảng điều khiển
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | phun cát |
Đùn nhôm tùy chỉnh 4080 với Iso9001 Standrad
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | phun cát |
Hot-Sale DY28-04A Single Side Aluminum Pipe Aluminum structural pipe
| Tên: | Ống nhôm một mặt DY28-04A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| N/w: | 590g/m |
Kích thước 20 X 40 Hồ sơ đùn nhôm hợp kim T8
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | phun cát |
DY28-02A Ống nhôm hình chữ T Ống Lean Alloy 6063 Vật liệu để Định vị và Gắn Bánh xe dưới cùng
| Tên: | Ống nhôm khung hình chữ T DY28-02A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| Xử lý bề mặt: | phun cát, mờ |
Bụi nhôm hai mặt DY28-05A 6063 Bụi mỏng hợp kim công nghiệp cho hệ thống Karakuri
| Tên: | Ống nhôm hai mặt DY28-05A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| Xử lý bề mặt: | phun cát, mờ |
Củng cố ống nhôm hợp kim ống nạc DY28-03A cho cao tải mang bàn làm việc kệ
| Tên: | Tăng cường ống nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| Xử lý bề mặt: | phun cát, mờ |

