Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ aluminium alloy pipe connectors ] trận đấu 165 các sản phẩm.
Đầu nối ống kim loại DYJ19-A15 Hai chiều Tròn 90 độ Khuỷu tay Đầu nối ống nhôm Khớp nối ống
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | nữ và nam |
Bộ kết nối công nghiệp thế hệ mới cho đường ống/tuy đường ống nhôm
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Kết nối: | Nữ giới và nam giới |
Đầu nối ống nhôm Ống trơn song song 19mm Đầu nối Hệ thống giá đỡ Phụ kiện đầu nối công nghiệp
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | nữ và nam |
Ống nhôm 6063-T5 vật liệu Lean Pipe với bề mặt mờ phun cát và chiều dài 4m cho các ứng dụng công nghiệp
| Tên: | Ống nhôm tổng hợp |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| Xử lý bề mặt: | phun cát, mờ |
DY28-06A ống thông thường khung kép nhôm mỏng
| Tên: | khung chung đôi |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| không có: | 875g/m |
DY19-01A Ống kết cấu nhôm khung tổng thể Ống nhôm Lean cho Bàn làm việc
| Name: | general frame |
|---|---|
| Material: | 6063-T5 |
| N/W: | 200g/m |
Nhôm hợp kim đường ống linh hoạt nhôm đường ống nghiêng cho bàn làm việc
| Tên: | Khung khe chữ T |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| không có: | 640g/m |
6063 Khe nhôm đùn Công cụ bạc Dòng bề mặt Vật liệu trọng lượng vuông Temper
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | Nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | Phun cát |
Khớp nối ống nhôm DYJ28-A15 bán trực tiếp từ nhà máy, khớp nối ngoài 90°
| Vật liệu: | ADC12 |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| xử lý bề mặt: | Đá cát |

