Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ aluminium alloy pipe connectors ] trận đấu 152 các sản phẩm.
DYJ28-B04 Máy kết nối ống nhôm Hợp kim nhôm khớp cho hệ thống ống và khớp
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Kết nối: | Nữ giới và nam giới |
Profile Tube 28mm 43mm Aluminium Alloy Lean Pipe For Aluminium Lean Pipes System (Bộ ống hồ sơ 28mm 43mm)
| Tên sản phẩm: | Ống nạc hợp kim nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | hợp kim nhôm |
| Kích thước: | 28mm |
Các ống thông nhựa nhôm ống kết nối khớp nối ống khuỷu tay linh hoạt
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Bảo hành: | 1 năm |
Hot bán Aluminium đường ống nạc kết nối hợp kim Multi Connector
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Bảo hành: | 1 năm |
Lớp hình khung khe T thế hệ thứ ba các loại ống nhôm ống nạc
| Tên: | Khung khe chữ T |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| không có: | 410g/m |
Multi-joints Type DYJ28-A01 Aluminium Alloy Lean Pipe Connector
| Vật liệu: | 6065T6 |
|---|---|
| Màu sắc: | bạc |
| Điều trị bề mặt: | phun cát |
DYJ19-A01 Bộ kết nối thẳng bên ngoài cho ống ống thô hợp kim nhôm
| Material: | 6065T6 |
|---|---|
| Color: | Silver |
| Surface Treatment: | Sandblasting |
DY28-07A 1.2 Khung chung 6065-T5 ống nhôm mỏng cho bàn làm việc
| Tên: | Khung khe chữ T |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| không có: | 300G/M |
T khung khe khác nhau loại đường ống 6063-T5 nhôm đường ống mỏng
| Tên: | Khung khe chữ T |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| không có: | 640g/m |
DIYA Cung cấp Đầu nối Ống Nhôm Hợp kim DYJ28-A16 Chất lượng Cao Thế hệ thứ ba Phụ kiện Ống và Khớp nối Lean
| Vật liệu: | ADC12 |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| xử lý bề mặt: | Đá cát |

