Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ aluminium alloy pipe connectors ] trận đấu 165 các sản phẩm.
Ống nhôm 6063-T5 Lean với bề mặt mờ phun cát và chiều dài 4m cho các ứng dụng công nghiệp
| Tên: | Ống nhôm hình chữ T |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| Xử lý bề mặt: | phun cát, mờ |
Bán nóng 180 độ ghép bên trong cố định cho ống nhôm / ống
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Bảo hành: | 1 năm |
Ống nhôm DY28-07A, vật liệu 6063-T5, bề mặt mờ phun cát và chiều dài 4m, dùng cho các giải pháp Lean
| Tên: | Ống nhôm tổng hợp DY28-07A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| Xử lý bề mặt: | phun cát, mờ |
Ống hình chữ nhật 40x40 Nhôm định hình Góc vuông bằng nhôm
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | Nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | Phun cát |
Ống nhôm DY28-04A 6063-T5, bề mặt mờ phun cát, dài 4m, dùng cho ứng dụng công nghiệp
| Tên: | Ống nhôm một mặt DY28-04A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| Xử lý bề mặt: | phun cát, mờ |
Anodizing OD19mm ống nhôm để lắp ráp hệ thống thùng ống
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Kết nối: | Nữ giới và nam giới |
OD 19mm Anodizing Aluminium Lean Tube Pipe cho Lean Racking System Đường dây sản xuất Karakuri
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Kết nối: | Nữ giới và nam giới |
Ống nhôm mỏng 19mm DY19-01A Karakuri Ống nhôm Lean Giá đỡ Kaizen
| tên: | Khung chung DY19-01A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| Xử lý bề mặt: | Bây cát, mờ |
43mm 6063-T5 Aluminium Lean Pipe với bề mặt mờ và chiều dài 4m cho các ứng dụng công nghiệp
| tên: | Khung chung DY43-01A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| Xử lý bề mặt: | Bây cát, mờ |
Hồ sơ nhôm Bàn làm việc Nhôm ống vuông Vật liệu nhôm hợp kim gia công Khuôn mở
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | Nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | Phun cát |

