Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ 28mm lean pipe ] trận đấu 474 các sản phẩm.
Fasten Style Lean Nối kết nối chống ăn mòn cho kệ lưu trữ
| Màu: | Đen |
|---|---|
| phong cách: | đóng lại |
| Vật chất: | sắt và kim loại |
Hệ thống khớp nối ống / khớp nối ống màu đen với bề mặt điện di
| Màu: | Đen |
|---|---|
| phong cách: | đóng lại |
| Vật chất: | sắt và kim loại |
Kết nối ống nạc hiệu suất cao với xử lý bề mặt điện di
| Màu: | Đen |
|---|---|
| phong cách: | đóng lại |
| Vật chất: | sắt và kim loại |
Cấu trúc ổn định Thép ống bằng nhựa dẻo 28mm Đường kính Chứng nhận ISO9001
| Màu: | nhiều màu sắc như trắng, ngà, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Lean Industrial Od 28mm Ống thép lót Pe màu be
| Độ dày: | 0,8-2,0mm |
|---|---|
| Hình dạng phần: | Tròn |
| Đường kính ngoài: | 28mm |
Đầu nối / đầu nối ống chống rỉ Lean Bề mặt bóng Hoạt động đơn giản Tuổi thọ lâu dài
| Màu sắc: | Màu đen |
|---|---|
| Phong cách: | fastube |
| Vật chất: | sắt và kim loại |
Độ dày 1,7mm Chiều dài 4000mm Ống tròn Anodizing nhôm
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Độ dày: | 1,7mm |
| Xử lý bề mặt: | Anodizing |
Hệ thống lắp ống mạnh mẽ / Phụ kiện ống kim loại Tuổi thọ cao
| Màu: | Đen |
|---|---|
| phong cách: | đóng lại |
| Vật chất: | sắt và kim loại |
Độ dày 2,3mm Mối nối ống kim loại / Khớp nối ống cho hệ thống bàn văn phòng
| Màu: | Đen |
|---|---|
| phong cách: | đóng lại |
| Vật chất: | sắt và kim loại |

