Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ 28mm lean pipe ] trận đấu 474 các sản phẩm.
Clip chống ăn mòn dễ dàng trên Easy Down
| ứng dụng: | clip ống và kẹp |
|---|---|
| tài liệu: | kim loại hoặc nhựa |
| Kích thước: | đường kính ống 28mm |
Bụi ống linh hoạt cho bàn làm việc nhà máy
| Vật liệu: | Thép + PE/ABS + Keo nóng chảy |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
Ống ống linh hoạt chất lượng cao cho bàn làm việc nhà máy
| Vật liệu: | Thép + PE/ABS + Keo nóng chảy |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
310 304 Thép không gỉ hàn liền mạch Ống nạc 28mm Đường kính 28mm Phần tròn
| Mặt: | PE tráng |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Cán nguội |
| Độ dày: | 0,8-2,0mm |
Bọc nhựa màu đầy màu Ống tròn Trọng lượng nhẹ cho Kệ Kho Lean
| Màu: | nhiều màu sắc như trắng, ngà, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Chống rỉ bằng nhựa PVC Mặt Nạ Đứng Đen Đen Bảng Quản Lý Lean
| Đường kính: | 28mm |
|---|---|
| tài liệu: | Thép và kim loại |
| bề mặt: | nhựa tráng |
chống ăn mòn ống thép pe tráng, chống tĩnh hình dạng vòng ống
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Ống thép không gỉ tráng nhựa chống mài mòn 28mm
| Màu sắc: | nhiều màu sắc như trắng, trắng ngà, đen, xanh .. |
|---|---|
| DIY: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và để trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Vải dày Vỏ ống Chống ăn mòn Màu sắc tùy chỉnh Xuất hiện đẹp
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Ống nhựa chống ăn mòn, Ống thép PE Ống thép để trang trí
| Màu: | nhiều màu sắc như trắng, ngà, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |

