Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ 28mm lean pipe ] trận đấu 471 các sản phẩm.
H-14 Black Electrophoresis Lean Pipe Connector Joint cho ống nạc 28mm 28mm
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nạc |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Độ dày: | 2,3mm |
H-13 Lean Pipe Connector 28mm Lean Pipe Component cho bàn làm việc
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nạc |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Độ dày: | 2,3mm |
HJ-3 kết nối ống kim loại mạ Chrome cho OD 28mm Lean Pipe Warehouse Modular System
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nạc |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Cân nặng: | 264g |
OD 28mm ống nạc với đầu nối ống linh hoạt ống nạc ống
| Vật liệu: | Thép + PE/ABS + Keo nóng chảy |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
HJ-5 điện giải đen 28mm ống nạc kết nối
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
|---|---|
| Số mô hình: | HJ-5 |
| Hàng hiệu: | DIYA |
Vòng kẹp bàn làm việc bằng nhựa cho đường ống nghiêng OD 28mm và bảng hỗ trợ
| Vật liệu: | Nhựa |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Diya |
| Tên sản phẩm: | bộ chia ống nạc |
OD 28mm Lean Pipe Accessory Lean Tube End Cap Aluminium Round Tubing Metal Plug
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | nữ và nam |
DYJ28-B04 Basic Lean Pipe Connection Joint for 28mm Lean Pipe Connection
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
Ống thép DYE28-2817 Nhôm OD 28mm Khớp góc ống Lean
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Connection: | female and male |
OD 28mm đường ống mỏng phụ kiện chức năng Special hinge
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | nữ và nam |

