Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ 28mm lean pipe ] trận đấu 471 các sản phẩm.
HJ-17 28mm Lean Pipe Connector cho kết nối đất
| Số mô hình: | HJ-17 |
|---|---|
| kỹ thuật: | Vật đúc |
| Hình dạng: | Bình đẳng |
HJ-1 Electrophoresis Black Connector cho ống non 28mm
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | DY128 joints for od28mm lean tube |
| Số mô hình: | khớp nối cho ống nạc od28mm |
HJ-12 Đen 28mm Lean Pipe Joint Connertor
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nạc |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Trọng lượng: | 220g |
HJ-4 kết nối ống kim loại cấu trúc mạnh cho ống nạc 28mm
| Tên sản phẩm: | Đầu nối ống nạc/khớp kim loại |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Độ dày: | 2,3mm |
Sản xuất trực tiếp Hj-9 Chrom Plated Lean Pipe Connector / Lean Tube Joint / Metal Clamp cho Lean Pipe 28mm
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nạc |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Cân nặng: | 135g |
28mm PE bọc nhựa ống nạc giá rẻ ABS bọc ống nạc
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
| Số mô hình: | diya |
Mua nóng HJ-6 kết nối cho 28mm sắt kim loại ống nạc kết nối cho hệ thống giá đỡ
| Video kiểm tra xuất phát: | Được cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử máy: | Được cung cấp |
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm mới 2024 |
28mm ống xát thép ống xát cho bàn làm việc PE / ABS phủ ống
| Vật liệu: | Thép + PE/ABS + Keo nóng chảy |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
Ống thép kaizen bọc PE nhiều màu đường kính 28mm H2808 dùng cho bàn làm việc lắp ráp linh hoạt
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
| Số mô hình: | diya |
Q235 PE / ABS phủ màu sắc 28mm Lean Pipe Flexible Pipe Tube cho máy chế tạo
| Vật liệu: | Thép + PE/ABS + Keo nóng chảy |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |

