Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ 28mm lean pipe ] trận đấu 471 các sản phẩm.
Nhà máy đặc biệt kích thước 28mm PE phủ phủ Lean ống Goblin ống Lean ống Kaizen
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
| Số mô hình: | diya |
Đầu nối ống trơn mạ điện đen HJ-1, mạ crôm bạc
| Tên sản phẩm: | Đầu nối ống nạc/khớp kim loại |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Độ dày: | 2,3mm |
HJ-5 Lean Pipe Fitting Transformation Logistics Cổ tay kệ Lean Pipe Connector Metal Material Shelf Joint
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Hình dạng: | Bình đẳng |
| Bảo hành: | 1 năm |
Bụi mỏng PE tráng ống cho công việc hạng nặng giá đỡ ghế bành xe tay lắp ráp ống với khớp
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
| Số mô hình: | diya |
Ống phủ ABS ESD tùy chỉnh Ống thép phủ nhựa Ống / ống thô cho hệ thống giá đỡ
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
| Số mô hình: | diya |
HJ-6 Black Lean Pipe Metal Joint cho Pipe Light Weight Racking
| Video kiểm tra xuất phát: | Được cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử máy: | Được cung cấp |
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm mới 2024 |
DY-17 Lean Pipe Slide Low Connector
| Vật liệu: | CS |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Đầu nối trượt ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
DY Profile Aluminum Lean Pipe Tube OD 28mm Đối với hệ thống ống thông thô hợp kim nhôm
| Tên sản phẩm: | Ống nạc hợp kim nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | hợp kim nhôm |
| Kích thước: | 28mm |
Profile Tube 28mm 43mm Aluminium Alloy Lean Pipe For Aluminium Lean Pipes System (Bộ ống hồ sơ 28mm 43mm)
| Tên sản phẩm: | Ống nạc hợp kim nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | hợp kim nhôm |
| Kích thước: | 28mm |

