Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ 28mm lean pipe ] trận đấu 471 các sản phẩm.
Ống thép bọc PE 28MM Đường kính ngoài Ống thép không gỉ 1.2mm Dày cho Bàn làm việc Xe đẩy
| Vật liệu: | Thép + PE/ABS + Keo nóng chảy |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | Ngành công nghiệp |
Đường kính độ dày 2.0mm Ống nạc 28mm cho bàn làm việc lắp ráp linh hoạt
| Độ dày: | 0,8-2,0mm |
|---|---|
| Hình dạng phần: | Tròn |
| Đường kính ngoài: | 28mm |
DY Aluminium Alloy Lean Pipe cho công nghiệp
| Tên sản phẩm: | Ống nạc hợp kim nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | hợp kim nhôm |
| Kích thước: | 28mm |
Đen Lean Tube 28mm PE phủ ESD Lean Tube
| Vật liệu: | Thép + PE/ABS + Keo nóng chảy |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
Ống Lean 28mm liền mạch với lớp phủ PE / ABS
| Vật liệu: | Thép + PE/ABS + Keo nóng chảy |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
Chuỗi đường kính 28mm Lean Tube Steel Lean Pipe For Workbench
| Vật liệu: | Thép + PE/ABS + Keo nóng chảy |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
Ống Lean phủ PE đầy màu sắc / Ống Lean
| Vật liệu: | q235 |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | Công nghiệp/bàn làm việc/xe đẩy/giá đỡ |
Ống nhọn màu đen chất lượng cao
| Vật liệu: | Thép + PE/ABS + Keo nóng chảy |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
Đường ống nạc phủ PE màu trắng ống nạc 28mm
| Vật liệu: | Thép + PE/ABS + Keo nóng chảy |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
Beige màu sắc Lean ống 28mm PE phủ ống Lean
| Vật liệu: | Thép + PE/ABS + Keo nóng chảy |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |

