Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ 28mm lean pipe ] trận đấu 474 các sản phẩm.
Bề mặt bóng Lean Ống thép cuộn cán nguội Tuổi thọ lâu dài bền bỉ
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Thép và sắt |
| Mặt: | PE tráng nhựa |
Ống thép chống ồn Chome, Ống nối nữ Thiết kế chắc chắn
| Màu: | sơn chrome sáng |
|---|---|
| phong cách: | Pha 2,3,4,5,6 |
| tài liệu: | sắt và kim loại |
Hội thảo công nghiệp Dây chuyền sản xuất tự động Bàn làm việc 28mm Bàn làm việc Lean cho nhà máy
| Tên: | bàn làm việc và thiết bị ống nạc |
|---|---|
| Chức năng: | kiểm tra và lắp ráp bảng |
| Vật chất: | ống nạc |
Ống nhựa PE cán nguội Tròn 1.5mm GB / T 9711.2-1999
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Thép và sắt |
| Bề mặt: | PE tráng nhựa |
Hội thảo Lean ống ESD bàn làm việc bề mặt sạch mặc kháng sinh thái thân thiện
| tài liệu: | nạc ống hoặc nhôm hồ sơ |
|---|---|
| kích thước và phong cách: | nhu cầu của khách hàng |
| Chức năng: | bàn làm việc hoặc bàn làm việc |
Nhà máy cung cấp đường kính 28 mm ống nghiêng cho hệ thống xếp hàng hậu cần
| Vật liệu: | q235 |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | Bàn làm việc/xe đẩy/giá đỡ |
Tròn 2.0mm Độ dày tráng Pe tráng Lean Ống kéo nguội
| Độ dày: | 0,8-2,0mm |
|---|---|
| Hình dạng phần: | Tròn |
| Đường kính ngoài: | 28mm |
Nhà kho công nghiệp hóa Ống tròn nhôm T4 28mm
| Tên sản phẩm: | Công nghiệp hóa mới Ống nạc hợp kim nhôm |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | oxy hóa |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
Công cụ tay đẩy giỏ Lắp ráp ống nghiêng với bảng điều khiển dán chống tĩnh điện
| Vật chất: | ống nạc |
|---|---|
| đường kính ống: | 28mm |
| thinckness của ống: | 0,8 mm-2,0 mm |
Ống chống tĩnh điện có lớp phủ chống tĩnh điện cho bàn hội thảo
| Màu: | nhiều màu sắc như trắng, ngà, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |

