Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ 28mm lean pipe ] trận đấu 474 các sản phẩm.
Thép tái chế kim loại Clamp Clip Long Life Life Đối với xe đẩy ống Lean
| ứng dụng: | clip ống và kẹp |
|---|---|
| tài liệu: | kim loại hoặc nhựa |
| Kích thước: | đường kính ống 28mm |
Đường kính ống nhôm 28MM Ống cán nguội 0.8 - 2.0mm Độ dày
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm |
| Techinc: | Cán nguội |
Ống thép mạ kẽm OD 28mm Chiều dài 4000mm cho thiết bị Lean của nhà máy
| Vật chất: | Thép |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Ống thép mạ kẽm |
| Kích thước: | OD 28mm |
Đầu nối ống nghiêng thẳng ADC12 OD 28mm Độ dày 1,7mm
| Kiểu: | đầu nối thẳng |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
Đầu nối ống nhôm nạc để kết nối vụ nổ ôxy hóa ống 28mm
| Kiểu: | Đầu nối loại bên ngoài 45 ° |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
Thiết bị kết nối ống kim loại chất lượng cao Bộ kết nối ống cho hệ thống ống máy 28mm
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Hình dạng: | giảm |
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
Bộ kết nối ống nạc cho cấu trúc hình thập tự của hệ thống thùng ống 28mm
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Hình dạng: | Bình đẳng |
| Mã đầu: | lục giác |
Chống Corrossion linh hoạt ống Lean ống 28mm Dia SPCC-HR + PE vật liệu
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà, đen, xanh dương .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với đường ống kết cấu, Vườn ống và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |

