Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ 28mm lean pipe ] trận đấu 438 các sản phẩm.
28mm hình T nối ống nghiêng cổng kép
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Hình dạng: | giảm |
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
Chứng nhận Ce Ống Lean tráng 28mm liền mạch
| Độ dày: | 0,8-2,0mm |
|---|---|
| Hình dạng phần: | Tròn |
| Đường kính ngoài: | 28 mm |
Tăng cường ống xả Lean Tube Bar với vật liệu nhôm 4000mm Chiều dài
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm |
| Techinc: | Cán nguội |
Ống chống tĩnh điện Ống tĩnh điện
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
201 Thép không gỉ Lean Tube Vật liệu Thiết bị Công nghiệp Đối với Workbench ESD
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| tài liệu: | Thép và sắt |
| bề mặt: | nhựa tráng |
Ống nhôm nạc nhôm DY28-05A Cấu hình tròn công nghiệp OD 28mm Grit Blast Surface
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm |
| Bề mặt: | vụ nổ hạt |
Grit Blast Surface Lean Tube Chất liệu nhôm Độ dày 1 - 2.0mm Độ chính xác cao
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm |
| Màu sắc: | Bạc |
Đầu nối ống nhôm loại bên ngoài Đầu nối đa năng DYJ-A01
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
| kỹ thuật: | Đúc, rèn |
DY28-01A Nhôm chống tĩnh điện tròn hồ sơ với hội đơn giản
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm |
| bề mặt: | vụ nổ hạt |
Xe đẩy Lean nối ống / khớp ống kim loại Bề mặt nổ nhẹ
| Kiểu: | Đầu nối loại bên ngoài 90 ° |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |

