Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ 28mm lean pipe ] trận đấu 438 các sản phẩm.
Khớp nối ống kim loại ống nạc ống kết nối ống phù hợp cho 28mm
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Hình dạng: | Bình đẳng |
| Mã đầu: | Vòng |
Thép cuộn cán nguội Ống chống tĩnh điện bóng bề mặt Độ dài tùy chỉnh
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Thép và sắt |
| bề mặt: | bọc nhựa |
Anodizing nhôm Profile Lean Tube 4000mm Chiều dài 1.7mm Độ dày
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Độ dày: | 1,7mm |
| Chiều dài: | 4000mm |
HJ-8 Lean tube joint cho hệ thống lắp ống 28mm
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | DIya |
SPHC Độ dày 2.3mm Phụ kiện đường ống thép đen Khớp nối điện di của ống nghiêng HJ-06
| Màu sắc: | Màu đen |
|---|---|
| Phong cách: | đóng lại |
| Vật chất: | sắt và kim loại |
28 Mm Round Shape Metal Lean Tube Màu bạc cho ngành công nghiệp 4M / 6M Chiều dài
| Màu: | màu kim loại |
|---|---|
| Vật chất: | thép không gỉ sus201 / 304 |
| Đường kính: | 28mm |
Đường kính ngoài tùy chỉnh Ống màu đệm 28mm
| Độ dày: | 0,8-2,0mm |
|---|---|
| Hình dạng phần: | Tròn |
| Đường kính ngoài: | 28mm |
Lạnh cán 28mm đường kính tráng Pe Lean ống cấu trúc ống cho hội thảo hội thảo
| Hình dạng phần: | Vòng |
|---|---|
| ứng dụng: | Kết cấu ống |
| Kỹ thuật: | Cán nguội |
Bộ điều chỉnh độ cao DYE28-30 cho Ống nhôm Lean OD28mm
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | nữ và nam |

