Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ 28mm lean pipe ] trận đấu 438 các sản phẩm.
Strong Lean Pipe Stainless Steel Pipe SUS201/ SUS304 Lean Tube For Workbench Factory Table Trolley Cart
| Material: | SUS201/ SUS304 |
|---|---|
| Peoduct name: | Lean pipe |
| Application: | Industry |
DIYA Tập hợp ống mỏng ABS / PE phủ cho công việc nặng giá đỡ ghế bành xe đẩy
| Vật liệu: | Thép + PE/ABS + Keo nóng chảy |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
Ống hàn Lean Pipe Clamps Phụ kiện Thiết kế Tuỳ chỉnh Trọng lượng nhẹ cho giỏ hàng Castor
| ứng dụng: | clip ống và kẹp |
|---|---|
| tài liệu: | kim loại hoặc nhựa |
| Kích thước: | đường kính ống 28mm |
Lean ống đầy màu sắc chống tĩnh kích thước tùy chỉnh cho bảng hội thảo
| Màu: | nhiều màu sắc như trắng, ngà, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Bơm thép không gỉ SUS201/ SUS304
| Vật liệu: | SUS201/ SUS304 |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
Thép laminated lạnh ống thép ống PE / ABS ốp
| Material: | Steel+PE/ABS+Hot melt glue |
|---|---|
| Peoduct name: | Lean pipe |
| Application: | Industry |
Ống nạc tráng nhựa ABS với ống thép mạ kẽm OD 28MM dành cho công nghiệp
| Vật chất: | Thép mạ kẽm Q195 |
|---|---|
| bề mặt: | Phủ nhựa ABS |
| Kỹ thuật: | Cán nguội |
Ánh sáng màu nền cơ sở chống ăn mòn sáng cho các kệ kho chứa ống Lean
| Đường kính: | 28mm |
|---|---|
| tài liệu: | Thép và kim loại |
| bề mặt: | nhựa tráng |
Chống tĩnh điện vòng hình hình vòng 1000kg Tải trọng cho các kệ nhà kho Lean
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Đường kính ống thép cán nguội công nghiệp 28mm Thanh có mang Grider
| Vật chất: | thép Q195 |
|---|---|
| bề mặt: | PE tráng |
| Kỹ thuật: | Cán nguội |

