Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ 28mm lean pipe ] trận đấu 438 các sản phẩm.
28mm Lean Pipe Black Electrophoresis Metal Joint cho DY HJ-2 Độ dày 2,3mm
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nạc |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Trọng lượng: | 220g |
Ống nhôm kết cấu composite 28mm cho hệ thống đường ống
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
|---|---|
| Hình dạng phần: | Vòng |
| Độ dày: | 0,8 - 2mm |
Hệ thống lắp ráp tự động liên kết ống xăng kim loại nhôm tròn / vuông 28mm
| Hình dạng phần: | Vòng |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | pha màu |
| Sự khoan dung: | ±1% |
DY28-04A Công nghiệp điều chỉnh nhôm thô ống cứng khác nhau loại ống phụ kiện
| Nguồn gốc: | Chiết Giang, Trung Quốc |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 8-14 ngày |
| Màu sắc: | trắng bạc |
HJ-2 chống rỉ sét và chống tĩnh 2.5mm dày ống thô kim loại khớp
| Vật liệu: | tấm cán nguội |
|---|---|
| Loại: | kẹp ống |
| Kích thước: | Độ kính bên trong khớp: 28mm |
DY28-04A Độ dày 1.2MM Ống hợp kim nhôm Ống nhôm công nghiệp OD 28mm
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
|---|---|
| Hợp kim hay không: | Là hợp kim |
| Sự khoan dung: | ± 1% |
Hệ thống ống tĩnh điện Aiti Static giữa Caster và Lean Pipe
| tài liệu: | kim loại sắt |
|---|---|
| Kích thước: | đường kính ống nạc 28mm |
| Màu: | đen hoặc nhu cầu của khách hàng |
Kết nối điện giọt màu đen giữa ống cống và ống lean
| tài liệu: | kim loại sắt |
|---|---|
| Kích thước: | đường kính ống nạc 28mm |
| Màu: | đen hoặc nhu cầu của khách hàng |
Đường ống nghiêng thép không gỉ 28mm chất lượng cao cho bàn làm việc và ống nghiêng cho bàn làm việc
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
| Số mô hình: | diya |
Ống công nghiệp màu trắng Rack, Hội thảo Hệ thống lưu trữ ống với ống lót
| Màu: | White |
|---|---|
| Đường kính: | 28mm |
| Vật chất: | nạc ống, con lăn theo dõi |

