Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ 28mm lean pipe ] trận đấu 474 các sản phẩm.
Fasten Style Lean Tube Connector Chất liệu sắt và kim loại Màu đen CE
| Màu sắc: | Màu đen |
|---|---|
| Phong cách: | đóng lại |
| Vật chất: | sắt và kim loại |
Chặn ngược nhôm chống ăn mòn 28mm để dễ dàng lắp đặt trên kẹp sửa ống Lean Tube
| Kỹ thuật: | vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | Nữ và nam |
Binder Od28mm Lean Pe Ống thép tráng cho hệ thống giá đỡ
| Độ dày: | 0,8-2,0mm |
|---|---|
| Hình dạng phần: | Tròn |
| Đường kính ngoài: | 28mm |
HJ-4 Điện di 180 độ Khớp cả hai đầu cho kết nối ống nạc
| Màu sắc: | Đen |
|---|---|
| Phong cách: | đóng lại |
| Vật chất: | sắt và kim loại |
Chromed Lean Tube Connector Tái chế đường kính 28mm Đối với hệ thống văn phòng bàn
| Màu: | sơn chrome sáng |
|---|---|
| phong cách: | Pha 2,3,4,5,6 |
| tài liệu: | sắt và kim loại |
28mm chống ăn mòn Groove Roller Slider để dễ dàng lắp đặt trên Aluminium Lean Tube
| Kỹ thuật: | vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | Nữ và nam |
Ống tĩnh điện chống rạn nứt, Ống nhựa dẻo
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Không ô nhiễm Ống thép dẻo Cơ cấu linh hoạt Bóng bề mặt
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Chống rỉ nối ống nano 1.0mm Độ dày 2 pha đối với các hệ thống ống khác nhau
| Màu: | sơn chrome sáng |
|---|---|
| phong cách: | Pha 2,3,4,5,6 |
| tài liệu: | sắt và kim loại |
Ống thép không rỉ dày 0,8mm tráng nhựa dày 0,8mm cho giá lưu trữ
| Độ dày: | 0,8 - 2,0 mm |
|---|---|
| Hình dạng phần: | Tròn |
| Đường kính ngoài: | 27,8 - 28 mm |

