Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ tube connectors for lean pipe ] trận đấu 413 các sản phẩm.
Profile Tube 28mm 43mm Aluminium Alloy Lean Pipe For Aluminium Lean Pipes System (Bộ ống hồ sơ 28mm 43mm)
| Tên sản phẩm: | Ống nạc hợp kim nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | hợp kim nhôm |
| Kích thước: | 28mm |
Bàn làm việc chống tĩnh dễ dàng lắp ráp ống ống non cho lắp ráp sản phẩm nhà máy
| Tính năng: | Bảo vệ ESD |
|---|---|
| Sử dụng: | Công nghiệp |
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
Khớp nối kim loại DIYA Supply D28 Mạ Chrome Phụ kiện phần cứng đầu nối ống trơn Hệ thống đo lường inch
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nạc |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Cân nặng: | 135g |
Đầu nối ống nhựa OD28mm chia đôi với độ cứng cao, khả năng chịu va đập và chống mài mòn tốt cho xe đẩy và khung ống thép bọc nhựa
| Vật liệu: | Nhựa |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Diya |
| Tên sản phẩm: | bộ chia ống nạc |
DY-18 HJ-2 kết nối với bảo vệ cạnh
| Vật liệu: | CS |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Đầu nối trượt ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
Đầu nối ống H-2 Lean 2.3mm với lớp mạ Chrome
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nạc |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Độ dày: | 2,3mm |
Đầu nối ống mạ Chrome H-4 / Khớp nối ống / Phụ kiện ống Lean
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nạc |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Độ dày: | 2,3mm |
Dễ lắp ráp Lean Tube Joint For 28mm Pipe Rack System
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | lục giác |
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
H-3 Lean Pipe Connector 2.3mm SPHC Black Electrophoresis Lean Pipe Joint
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nạc |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Độ dày: | 2,3mm |
OD 28mm ống nạc với đầu nối ống linh hoạt ống nạc ống
| Vật liệu: | Thép + PE/ABS + Keo nóng chảy |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |

