Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ tube connectors for lean pipe ] trận đấu 413 các sản phẩm.
2040C Fluent Bar Connector Fixed Lean Pipe Gravity Conveyor Joint Đồng hợp kim nhôm Roller Track Joint
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
|---|---|
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm mới 2025 |
| Điều kiện: | Mới |
HJ-2 Mối nối ống nghiêng kim loại sắt HJ-2 cho hệ thống giá 28mm
| Vật chất: | Kim loại sắt |
|---|---|
| Kích thước: | cho đường kính ống nạc 28mm |
| Màu sắc: | da đen hoặc nhu cầu của khách hàng |
90 ° Thắt nối DYJ28-A06 Adc12 Máy kết nối ống nạc
| Product name: | 90° Cross Joint Aluminium alloy lean pipe connector |
|---|---|
| Material: | Aluminum alloy ADC12 |
| Color: | Silver |
Tháp song song B DYJ28-A12 hợp kim Lean Pipe Connector Sandblasting 6065 T6 Lean Tube Joints
| Tên sản phẩm: | Liên kết song song B DYJ28-A12 hợp kim Lean Pipe Connector Sandblasting 6065T6 Lean Tube Joints |
|---|---|
| Vật liệu: | 6065T6 |
| Màu sắc: | bạc |
Đầu nối ống trơn mạ điện đen HJ-1, mạ crôm bạc
| Tên sản phẩm: | Đầu nối ống nạc/khớp kim loại |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Độ dày: | 2,3mm |
DYJ28-A01 Dòng kết nối ống trơn thẳng bên ngoài hợp kim nhôm
| Product name: | Outer Straight Connector Aluminium Alloy Lean Pipe Joint |
|---|---|
| Material: | Aluminum alloy ADC12 |
| Color: | Silver |
HJ-4 kết nối ống kim loại cấu trúc mạnh cho ống nạc 28mm
| Tên sản phẩm: | Đầu nối ống nạc/khớp kim loại |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Độ dày: | 2,3mm |
DYJ28-A01 Máy kết nối ống thông thô mô hình công nghiệp thế hệ mới được áp dụng trong xưởng và nhà máy
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm ADC12 |
| Màu sắc: | bạc |
DYJ28-A01 Khối nối đa loại khớp nối ống kim loại thổi cát loại bên ngoài
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm ADC12 |
| Màu sắc: | bạc |
DY Profile Aluminum Lean Pipe Tube OD 28mm Đối với hệ thống ống thông thô hợp kim nhôm
| Tên sản phẩm: | Ống nạc hợp kim nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | hợp kim nhôm |
| Kích thước: | 28mm |

