Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ tube connectors for lean pipe ] trận đấu 413 các sản phẩm.
Khớp nối ống Lean H-3 2.3mm với lớp mạ Chrome
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nạc |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Độ dày: | 2,3mm |
2.3mm dày SPHC kim loại Đen điện giải nối ống nạc chống rỉ sét
| Loại: | Cáp ống |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Độ dày: | 2,3mm |
DYJ28-B01D Aluminium Lean Pipe Inner Rotate Type Tube Connector
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Kết nối: | Nữ giới và nam giới |
DYJ19-A09D Khớp nối ống hai mặt 45° Đầu nối ống nhôm OD19 mm Giá đỡ cố định an toàn công nghiệp
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | nữ và nam |
DYJ28-B09 45 Inner Type Aluminum Tube Connector for Lean System
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
Sản phẩm bán nóng kết nối ống kết nối kim loại bọc thô ống phù hợp
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | DIYA |
| Số mô hình: | HJ-12 |
HJ-22 chất lượng cao thép kim loại ống kết nối hộp lắp đóng gói cho đường ống hệ thống Lean
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Hình dạng: | Bình đẳng |
| Mã đầu: | Hình lục giác |
Factory Direct Sale DY28-01A General Aluminum Lean Pipe Alloy Metal Tubes for Workbench
| tên: | Ống nhôm tổng hợp DY28-07A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| N/w: | 400g/m |
DY-17 Lean Pipe Slide Low Connector
| Vật liệu: | CS |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Đầu nối trượt ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
Mua nóng HJ-6 kết nối cho 28mm sắt kim loại ống nạc kết nối cho hệ thống giá đỡ
| Video kiểm tra xuất phát: | Được cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử máy: | Được cung cấp |
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm mới 2024 |

