Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ tube connectors for lean pipe ] trận đấu 413 các sản phẩm.
Đầu nối ống nhôm nạc để kết nối vụ nổ ôxy hóa ống 28mm
| Kiểu: | Đầu nối loại bên ngoài 45 ° |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
HJ-1 Electrophoresis Black Connector cho ống non 28mm
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | DY128 joints for od28mm lean tube |
| Số mô hình: | khớp nối cho ống nạc od28mm |
Sản xuất nhà máy HJ-17 SPHC kết nối chung cho Lean Pipe / Flexible Pipe / Lean Tube
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nạc |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Độ dày: | 2,3mm |
DY-04 Chân cao su lớn cho ống ống non
| Vật liệu: | Cao su + Kim loại |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Chân cao su lớn |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
Chân đế cao su nhỏ DY-05 cho ống Lean Pipe
| Vật liệu: | Cao su + Kim loại |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Bàn chân cao su nhỏ |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
DY-06 Chân chống trượt cho ống ống nghiêng bàn làm việc
| Vật liệu: | Cao su + Kim loại |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Chống trượt chân |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
Bộ nối ống thép carbon HJ-18 cho ống trơn 28 mm, khớp nối kim loại
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Hình dạng: | Bình đẳng |
| Mã đầu: | Hình lục giác |
HJ-3 OD28mm màu đen ống nạc kết nối và kim loại nối cho ống nạc
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Hình dạng: | Bình đẳng |
| hỗ trợ tùy chỉnh: | OEM |
Khóa ống thép bọc nhựa DY-20
| Vật liệu: | Nhựa |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | người giữ nhãn |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
DY-33 khóa dẫn đường cho ống ống non
| Vật liệu: | Nhựa |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | người giữ nhãn |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |

