Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ flexible pipe tube ] trận đấu 537 các sản phẩm.
Ống nhôm mỏng 19mm DY19-01A Karakuri Ống nhôm Lean Giá đỡ Kaizen
| tên: | Khung chung DY19-01A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| Xử lý bề mặt: | Bây cát, mờ |
28 43mm Đường kính hợp kim nhôm Lean Anodizing Bề mặt xử lý 750G / M
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Độ dày: | 2,3mm |
| Chiều dài: | 4000mm |
Đường kính ống nhôm đùn 43mm Anodized cho thiết bị tự động hóa
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm |
| Độ dày: | 2,3mm |
HJ-18 Flexible Connector Coated Metal Resale Lean Pipe Joint Pipe Fitting
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Hình dạng: | Bình đẳng |
| Mã đầu: | Hình lục giác |
Thép không gỉ cán nguội ống thép Vật liệu thiết bị công nghiệp cho ESD Workbench
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Thép và sắt |
| bề mặt: | bọc nhựa |
Nhà máy bán ống nhôm Anodized Đường kính lớn ống thinckness2.0mm dài4000mm Nhôm 6063-T5
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm |
| độ dày: | 2,3mm |
Anodic Oxidation Hợp kim nhôm Đường kính ống 43mm T-slot Ống nhôm 6063 - T5
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| độ dày: | 2,3mm |
| Chiều dài: | 4000mm |
6005T6 Profile Ống hợp kim nhôm / Ống nhôm Anodized Độ dày 2,3mm
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm |
| độ dày: | 2,3mm |
Ống nạc tráng nhựa ABS với ống thép mạ kẽm OD 28MM dành cho công nghiệp
| Vật chất: | Thép mạ kẽm Q195 |
|---|---|
| bề mặt: | Phủ nhựa ABS |
| Kỹ thuật: | Cán nguội |
Tăng cường ống xả Lean Tube Bar với vật liệu nhôm 4000mm Chiều dài
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm |
| Techinc: | Cán nguội |

