Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ flexible pipe tube ] trận đấu 537 các sản phẩm.
Vòng nóng chảy nóng chảy Lean ống cán nguội 28mm cho hội thảo hội thảo
| Hình dạng phần: | Vòng |
|---|---|
| ứng dụng: | Kết cấu ống |
| Kỹ thuật: | Cán nguội |
PE tráng ống Lean tùy chỉnh 28mm Đường kính 2.0mm Độ dày ống thép SPCC
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Thép và sắt |
| bề mặt: | PE tráng nhựa |
Hot-Sale DY28-04A Single Side Aluminum Pipe Aluminum structural pipe
| Tên: | Ống nhôm một mặt DY28-04A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| N/w: | 590g/m |
Phun cát Đầu nối ống nhôm nạc cho hệ thống giá đỡ ống lắp ráp
| Kiểu: | Loại bên ngoài nhiều đầu nối |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
PE công nghiệp tráng ống Lean cán nguội 0,8 - 2,0mm Độ dày ISO 9001
| bề mặt: | PE tráng |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Cán nguội |
| độ dày: | 0,8-2,0mm |
33g TW Phụ kiện ống nhôm nạc Kết nối chéo
| Kiểu: | CROSS CONNECTOR |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
Mảnh đầu nối ống nhôm phun oxy hóa chính xác
| Kiểu: | Mảnh kết nối |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
Anodized Sandblazed nghiêng hợp kim nhôm ống 530g - Trọng lượng 1200g Thiết kế dễ dàng
| bề mặt: | PE tráng |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Cán nguội |
| độ dày: | 0,8-2,0mm |
Nhà máy đặc biệt kích thước 28mm PE phủ phủ Lean ống Goblin ống Lean ống Kaizen
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
| Số mô hình: | diya |
2.3mm dày SPHC kim loại Đen điện giải nối ống nạc chống rỉ sét
| Loại: | Cáp ống |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Độ dày: | 2,3mm |

