Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ flexible pipe tube ] trận đấu 537 các sản phẩm.
28mm Khối ống nhôm chống ăn mòn với cài đặt dễ dàng cho phụ kiện ống công nghiệp
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | Nữ và nam |
Bề mặt bọc kẽm 28mm kích thước đầu nối ống nhôm với kết nối nữ và nam cho sử dụng công nghiệp
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | Nữ và nam |
Ống nạc tráng PE 28mm cho hệ thống giá đỡ
| Chiều dài: | 4000mm |
|---|---|
| Từ khóa: | Ống nạc |
| Vật chất: | Ống thép tráng PE / ABS |
Ống tĩnh điện chống tĩnh điện, Ống thép Polyetylen Worshop Rack
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Chống trầy xước chống ăn mòn dạng ống trắng / màu vàng ổn định
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Nhà sản xuất PE Linered Pipe Stainless Steel Seamless 28mm Lean Pipe
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Hình dạng: | Ống tròn |
| Mã đầu: | Vòng |
HJ-4 thắt ống nạc khuỷu tay chéo kim loại có thể uốn cong ống nạc vật liệu khớp kệ
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Kết nối: | Khóa |
Phương tiện kết nối hệ thống thùng ống kính kim loại góc 90 chất lượng cao
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Hình dạng: | Bình đẳng |
| Mã đầu: | lục giác |
DYJ28-B15 Phương tiện kết nối ống nhôm loại bên trong 90 độ chất lượng cao cho hệ thống Lean
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
Bụi mỏng PE tráng ống cho công việc hạng nặng giá đỡ ghế bành xe tay lắp ráp ống với khớp
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
| Số mô hình: | diya |

