Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ flexible pipe tube ] trận đấu 537 các sản phẩm.
Tròn 2.0mm Độ dày tráng Pe tráng Lean Ống kéo nguội
| Độ dày: | 0,8-2,0mm |
|---|---|
| Hình dạng phần: | Tròn |
| Đường kính ngoài: | 28mm |
Cấu trúc PE Cáp thép Màu Xanh Lớn Loading Capacity Dễ dàng Lắp Đặt
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Đầu nối ống nhôm ISO kép 45 độ OD28mm
| Kiểu: | Loại bên ngoài nhiều đầu nối |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
180 ° Od 28mm Độ dày 1.7mm Đầu nối ống nhôm
| Kiểu: | Đầu nối miễn phí Loại bên ngoài |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
Loại bên ngoài 45 ° Kết nối Đầu nối ống nhôm OD 28MM
| Kiểu: | Đầu nối loại bên ngoài 45 ° |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Phun cát |
Đầu nối ống nhôm nghiêng OD28mm Giá đỡ song song Phun cát
| Kiểu: | Người giữ song song |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
Bề mặt nhẹ nhàng kết nối ống nạc cát cho sản xuất kho
| Kiểu: | Kết nối nghi ngờ chung |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thành: | phun cát |
PE cán nguội cán mỏng Lean 0,8 - 2,0mm Độ dày vật liệu thép Q195
| bề mặt: | PE tráng |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Cán nguội |
| độ dày: | 0,8-2,0mm |
chất lượng cao Black Metal Joint And Pipe Connector cho OD 28mm Lean / phủ ống
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Hình dạng: | hình chữ nhật |
| Kết nối: | hàn |
4 mét ống nghiêng cho hệ thống xếp hàng hậu cần
| Vật liệu: | thép |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |

