Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ flexible pipe tube ] trận đấu 537 các sản phẩm.
DYJ28-C04 Aluminium Alloy Lean Pipe Connector Outer Type 180 Degree
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Bảo hành: | 1 năm |
DYP28-08 Customized Wire Fixed Slot with Aluminum Lean Pipe Factory Price
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | nữ và nam |
DYE28-14 Gasket for OD28mm Lean Aluminum Pipe Divide The Gap
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | nữ và nam |
DYP43-01 Khung cuối ống nhựa cho ống nạc OD 43mm và ống nhôm
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | nữ và nam |
DYE43-01 Đầu nối ống 43mm Tấm nhôm Kẹp cố định Tấm khóa
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | nữ và nam |
Kẹp ống hình chữ U Kẹp ống yên ngựa cho Ống Lean OD28mm
| Vật liệu: | thép |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Diya |
| Tên sản phẩm: | Ống song phương cố định |
Đầu nối ống chia ống cứng, chịu va đập mạnh, chống mài mòn, cho ứng dụng công nghiệp
| Vật liệu: | Nhựa |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Diya |
| Tên sản phẩm: | bộ chia ống nạc |
Chống ăn mòn ống nhựa tráng nhựa Khả năng tải lớn Dễ dàng lắp đặt
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Ống thép Ống tròn, Ống thép Polyethylene Điều chỉnh Kích thước
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Ống nhựa chống ăn mòn, Ống thép PE Ống thép để trang trí
| Màu: | nhiều màu sắc như trắng, ngà, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |

