Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ flexible pipe tube ] trận đấu 537 các sản phẩm.
DYJ28-B01D Các kết nối đường ống đa khớp loại xoay bên trong
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm ADC12 |
| Màu sắc: | bạc |
Ống thép kaizen bọc PE nhiều màu đường kính 28mm H2808 dùng cho bàn làm việc lắp ráp linh hoạt
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
| Số mô hình: | diya |
Đầu nối ống Chrome Lean, khớp nối ống ESD, phụ kiện hệ thống Lean cho bàn làm việc và xe đẩy
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nạc |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Cân nặng: | 300g |
Khớp nối kim loại tấm mạ Chrome HJ-11 cho hệ thống giá kệ ống thép, kẹp ống trong ống thép
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nạc |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Cân nặng: | 110g |
DYP28-05 Hardness Wire Harness Abs Material Wire Retainer For Aluminum Lean Pipe
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | nữ và nam |
DYE28-13 28mm Lean Aluminum Pipe Joint Linear Motion Module Linear Guide Linear Rail
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | nữ và nam |
DYJ43-A09 Multi Joint loại bên ngoài 43mm Lean Tube Fittings 45 độ Aluminium Lean Pipe Corner Joint
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | Nữ và nam |
DYJ43-B07 Ống nhôm và phụ kiện Lean bán buôn, Khớp nối giãn nở nhôm bên trong cố định 180°
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | Nữ và nam |
HJ-14 Black Electrophoresis Metal Lean Pipe Joint ở độ dày 2,3MM cho Tube Warehouse Rack
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Sự liên quan: | khóa |
Bụi nhôm hai mặt DY28-05A 6063 Bụi mỏng hợp kim công nghiệp cho hệ thống Karakuri
| Tên: | Ống nhôm hai mặt DY28-05A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| Xử lý bề mặt: | phun cát, mờ |

